Bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 cổng lan 10/100/1000Mbps thương hiệu PICOLINK hỗ trợ truyền tín hiệu lan qua 1 sợi cáp quang khoảng cách tối đa 20km.

  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 LAN PICOLINK Gồm 2 mã sản phẩm kết hợp (PL-01Q-04L)
    • Bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 lan PICOLINK
    • Kết nối 1 cổng RJ45 đầu vào, 4 Cổng J45 đầu ra.thông qua 1 sợi cáp quang
    • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mb/s
    • Sử dụng trên loại cáp Single Mode
    • Số sợi quang sử dụng: 01 sợi quang.
    • Số cổng J45 đầu vào : 1 RJ45 x10/100M
    • Số cổng J45 Đầu ra: 4 RJ45 x10/100M
    • Khoảng cách truyền tín hiệu: 0 ~20KM
  • Tính năng bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 4 lan 10/100Mbps Gnetcom

    • Phù hợp với chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
      • Đàm phán tự động MDI / MDI-X, đàm phán tự động 10M / 100M
      • Hỗ trợ song công toàn bộ / nửa, chuyển trong suốt từ điểm sang điểm
      • Đầu vào nguồn 5VDC bên ngoài
      • Plug-and-play, dễ cài đặt
    • Có thể chèn vào 2U 19, 14 khe Rackmount (nguồn ngoài)
Thiết kế website
Hướng dẫn mua hàng
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn